ADDININ IP A Indonesia

ADDININ IP A Indonesia

Takaitaccen Bayani:

1. Alamomin da ba a yi rajista ba

1) sabawa akidar kasa, ka'idojin shari'a, da'a, addini, ladabi, ko tsarin jama'a

2) iri ɗaya da, masu alaƙa da, ko ambaton kaya da/ko sabis ɗin da aka nemi rajista don

3) ya ƙunshi abubuwan da za su iya yaudarar jama'a game da asali, inganci, nau'in, girman, nau'in, manufar amfani da kaya da/ko ayyukan da ake buƙatar rajista ko sunan wani nau'in tsire-tsire masu kariya don kaya iri ɗaya da/ko ayyuka


Cikakken Bayani

Tags samfurin

RUBUTUN CINIKI A CIKIN INDONISIAL

1. Alamomin da ba a yi rajista ba
1) sabawa akidar kasa, ka'idojin shari'a, da'a, addini, ladabi, ko tsarin jama'a
2) iri ɗaya da, masu alaƙa da, ko ambaton kaya da/ko sabis ɗin da aka nemi rajista don
3) ya ƙunshi abubuwan da za su iya yaudarar jama'a game da asali, inganci, nau'in, girman, nau'in, manufar amfani da kaya da/ko ayyukan da ake buƙatar rajista ko sunan wani nau'in tsire-tsire masu kariya don kaya iri ɗaya da/ko ayyuka
4) ya ƙunshi bayanin da bai dace da inganci, fa'idodi, ko kaddarorin kaya da/ko ayyukan da aka samar ba
5) ba shi da ikon rarrabewa;da/ko
6) suna na gama gari da/ko alamar dukiya ta gama gari.

2.Hana
An ƙi yin rajistar alamar lokacin da alamar:
1) yana da kamanceceniya a zahiri ko gaba ɗaya tare da alamomin wasu ɓangarori waɗanda aka yi wa rajista a baya don kayayyaki da/ko ayyuka iri ɗaya.
2) yana da kamanceceniya a zahiri ko gaba ɗaya tare da sanannen tambari mallakar wata ƙungiya don kayayyaki da/ko ayyuka iri ɗaya.
3) suna da kamanceceniya a zahiri ko gaba ɗaya tare da sanannen tambari mallakar wata ƙungiya don kaya da/ko sabis na wani nau'i na daban muddin ya cika wasu buƙatu da ƙa'idodin gwamnati suka gindaya.
4) suna da kamanceceniya a cikin babba ko gaba ɗaya tare da sanannun alamun yanki
5) shine ko yayi kama da sunan wani sanannen mutum, hoto, ko sunan wani mahaluƙi na shari'a mallakar wani, sai da izinin a rubuce na mai haƙƙin mallaka.
6) kwaikwayo ne ko kamance da suna ko gajarta suna, tuta, tambari ko alama ko alamar wata ƙasa ko cibiyar ƙasa ko ta duniya, sai da izinin hukuma a rubuce.
7) kwaikwayi ne ko kamanceceniya ko tambari na hukuma da gwamnati ko hukumar gwamnati ke amfani da ita, sai da izinin hukuma a rubuce.

3.Shekara ta kariya: shekaru 10

4.Our sabis sun haɗa da binciken alamar kasuwanci, rajista, amsa ayyukan Ofishin Alamar kasuwanci, sokewa, da sauransu.

Rijistar alamar kasuwanci a Singapore
1. Alamomin kasuwanci na al'ada
1) Alamar kalma: kalmomi ko kowane haruffa da za a iya gwadawa
2) Alamar alama: hotuna, hotuna, ko zane-zane
3) Alamar da aka haɗa: haɗuwa da kalmomi / haruffa da hotuna / zane-zane
2.Collective/ takaddun shaida
1) Alamar gamawa: tana aiki azaman alamar asali don bambance kaya ko sabis na membobin wata ƙungiya daga waɗanda ba mamba ba.
2) Takaddun shaida: yana aiki azaman alamar inganci don tabbatar da cewa kayayyaki ko ayyuka an ba su izini don samun takamaiman sifa ko inganci.
3. Alamomin kasuwancin da ba na al'ada ba
1) Siffar 3D: Siffofin 3D na kaya / marufi da aka wakilta ta zane-zane na layi ko ainihin hotuna masu nuna ra'ayoyi daban-daban.
2) Launi: launuka marasa hoto ko kalmomi
3) Sauti, motsi, hologram ko wasu: ana buƙatar wakilcin hoto na waɗannan alamomi
4) al'amari na marufi: kwantena ko marufi a cikin abin da ake sayar da kaya.
4.Our sabis sun haɗa da binciken alamar kasuwanci, rajista, amsa ayyukan Ofishin Alamar kasuwanci, sokewa, da sauransu.

Ayyukanmu sun haɗa da:rajistar alamar kasuwanci, ƙin yarda, amsa ayyukan ofishin gwamnati


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • YANKIN HIDIMAR